Welcome, visitor! [ Register | LoginRSS Feed  |   | 

 

 

Kazi au ajira

  • Type: Offering
  • E-mail: rugashoborolal@outlook.com
  • Phone: 0620189069
  • Street: Dar es salaam
  • City: Dar es Salaam
  • Listed: November 28, 2016 10:09 AM
  • Expires: 19 days, 20 hours

Description

🌳TENGENEZA 1,920,000 KWA MTAJI WA SHILING ELFU 1 (Tsh 1,000).

Karibuni katika fursa inayoitwa “PAYS4EVER”

*SOMA MAELEZO YA HII FURSA KWA UMAKINI AFU KAMA HUJAELEWA ULIZA MASWALI*

_PAYS4EVER_ Ni mfumo unaowezesha watu kuchangiana michango ya hiari moja kwa moja bila kuhusisha mtu wa kati kwenye akaunt zao za simu au za benki kulingana na uamuzi wa mwanachama.

🌳PAYS4EVER INA MFUMO WA 4X3 MATRIX (YAANI UNAWASHIRIKISHA WATU WANNE NA UTAPANDA MPAKA DARAJA LA 3 AMBAPO KILA DARAJA UTAJITENGENEZEA FAIDA

*MCHANGANUO WA MICHANGO PHASE 1*

✍Unajiunga kwa Tshs.1,000 na utakuwa daraja la kwanza,,,utawashirikisha watu wanne ambao watakuchangia Tshs.1,000 kila mmoja sawa na elfu4,000
🌳utapanda daraja la 2 kwa kuchangia Tshs.3,000 hivyo utabakiwa na faida ya sh.1,000 daraja la kwanza!

✍Daraja la 2: utachangiwa na watu kumi na sita walioletwa na wanne wako kila mmoja Tsh.3,000 (3,000 x 16 =48,000)
🌳panda daraja la 3 kwa kuchangia Tsh.30,000 hivo utabakiwa na faida ya Tshs.18,000 katika daraja la 2.

✍Daraja la 3: utachangiwa na watu 64 Tshs 30,000 kila mmoja sawa na 1,920,000. Hapo utakuwa na faida ya milioni moja laki tisa ishirini elfu.

*MCHANGANUO WA MICHANGO PHASE 2*

Ili kuingia phase ya 2 ni lazima uwe umemaliza phase ya 1. Mfumo huu upo tofauti na mifumo migine, wale waliokuchangia phase ya 1 ndio watakuchangia tena kwenye phase ya 2.

Daraja la 4: utachangiwa na watu 4 uliowaingiza phase 1, kila mmoja Tsh.92,000 (920,000 x 4 = 3,680,000)
🌳panda daraja la 5 kwa kuchangia Tsh.1,500,000 hivo utabakiwa na faida ya Tshs.2,180,000 katika daraja la 4.

✍Daraja la 5: utachangiwa na watu 16 Tshs 1,500,000 kila mmoja sawa na 24,000,000. Hapo utakuwa na faida ya milioni 22,500,000.

Daraja la 6: utachangiwa na watu 64 Tshs 2,000,000 kila mmoja sawa na 128,000,000,000.

🅾KUMBUKA🅾
👉🏿hizo faida zote ni kwa mtaji wa elfu 1000 tu na kuwashirikisha watu wawil makin
Fursa si kampuni wala taasisi bali jukwaa la kuchangiana mwanachama mmoja hadi mwingine
👉🏿fursa haiusiki na kushika fedha ya mtu yoyote bali ni mfumo unaotuongoza kuona nan unapaswa kumchangia na nani anapaswa kukichangia (team yako)
👉🏿ni fursa mbichi kabisa kwa hiyo uwezekano wa kufanikiwa ni mkubwa
👉🏿hauitaji ofisi simu yako ndio ofisi yako hivyo haitahathiri kazi zako.
Kwa maelezo zaidi tuma ujumbe mfupi kwenda 0620189069 au 0658976868 kama unataka kujiunga na hii fursa.

**KARIBUNI NYOTE**

Ad Reference ID: 362583b290ab94ce

No Tags

39 total views, 2 today

  

Report problem

Processing your request, Please wait....

Leave a Reply

To inquire about this ad listing, complete the form below to send a message to the ad poster.

Information about the ad poster

  • Listed by: ruga
  • Member Since: November 27, 2016

Other items listed by ruga

  • No other ads by this poster found.
Latest items listed by ruga »

LONELY HEARTS

NEW in DAR! Look for other people like you...Submit your personal profile by clicking here

Hit Counter provided by laptop reviews