Welcome, visitor! [ Register | LoginRSS Feed  |   | 

 

 

Mikopo ya haraka kwa watumiaji wa simu za mkononi

  • Type: Offering
  • E-mail: uwekezaji@gmail.com
  • Phone: 0768734611
  • Street: Countrywide
  • City: Other
  • Listed: December 19, 2016 7:11 PM
  • Expires: This ad has expired

Description

Mikopo ya haraka na yenye masharti mepesi kwa watumiaji wa M-PESA na Tigo Pesa. Kopa kuanzia shilingi elfu mbili hadi shilingi milioni sita. Vigezo na masharti kuzingatiwa. Mikopo itapitia kwenye akaunti yako ya M-PESA au Tigo Pesa baada ya kujisajili. Utaratibu wa kujisajili ni rahisi.

Ad Reference ID: 61358581686ca178

No Tags

24965 total views, 122 today

  

Report problem

Processing your request, Please wait....

117 Responses to “Mikopo ya haraka kwa watumiaji wa simu za mkononi”

  1. Omary Bakari on January 27, 2017 @ 6:57 AM

    Naomba mkopo ili niendeleze biashara yangu.

  2. Salaam, ninahitaji mkopo wa haraka, ni namna gani nitaweza kupata mkopo kutoka kwenu? Na ni vipi kuhusu vigezo na masharti yenu

  3. Indeed loan

  4. Loan

  5. SALOME LEWIN MALEMA on March 22, 2017 @ 5:31 AM

    Naomba mkopo niweze kuikuza biashara yangu ya dawa za kusafishia vyooni na kudekia

  6. Naomba mkopo wawap haraka ili nikuze biashara yangu ya madela na viatu

  7. Ombeni Cassian on June 27, 2017 @ 10:40 AM

    Nahitaji mkopo wa kuendeleza biashara yangu ya duka

  8. ANSELMINA EDGAR MSINDO on June 29, 2017 @ 3:19 PM

    NAOMBA MKOPO WA TSH. 500,000/=, KWA AJILI YA KUONGEZA MTAJI KWA MAREJESHO YA MWEZI MMOJA. NAMBA YANGU 0655969396

  9. Mkopo kwa ajili ya kukuza biashara

  10. Mkopo kwa ajili ya biashara

  11. Naomba mkopo was biashara ili niweze kuongeza matilio ya kushonea seat cover za truck

  12. Nahitaji ajili ya kuongeza mtaji wa biashara

  13. Naomba mkopo ili ukiwezeshe kuendesha biashara yangu

  14. Beatrice Mwakalunde on July 16, 2017 @ 5:03 PM

    Nahitaji Mkopo wa mil moja kwaajili ya kulipia kodi ya Nyumba ,na kuongezea nguvu katika biashara zangu.

  15. Naomba mkopo nikuze biashara yangu

  16. joseif mloba on July 24, 2017 @ 10:41 AM

    My number Is 0755828888 please asign me

  17. Naitaji mkopo WA tsh/laki Tatu kwa ajili kkuza biashara

  18. Magreth timoth kibaya on July 25, 2017 @ 1:02 PM

    Naomba mkopo niongezee vitu dukani kwangu naitwa magreth ni mjasiliamali

  19. Willbard mganga on August 3, 2017 @ 7:46 AM

    Mm ni mjasilia mali
    Naomba mkopo noinue biasharara zangu

  20. David Scott on August 4, 2017 @ 2:41 PM

    Hello,

    Mimi ni Bw David Scott, mwepeshaji wa halali wa fedha. Sisi ni
    Kampuni yenye usaidizi wa kifedha. Tunatoa mkopo kwa watu binafsi
    Haja ya msaada wa kifedha, au unahitaji pesa kulipa bili, kwa
    Uwekezaji kwenye biashara. Tunatoa mkopo kwa kiwango cha 3%, nitafurahi kukupa mkopo. Tuma barua pepe sasa kupitia
    (Davidscottfirm@outlook.com)

    Jina la Mfadhili: ………
    Nchi: ………….
    Kiasi Inahitajika …………
    Muda wa mikopo: …………
    Nambari ya simu………….
    Mapato ya kila mwezi ………..

    Uzidi.
    Bwana David Scott

  21. Naomba Mkopo Wa haraka ili niweze kuendeleza biashara yangu ya duka

  22. naomba mkopo was shilingi elfu thelathini

  23. edefrida mzeru on August 25, 2017 @ 11:19 PM

    naomba mkopo wa m1 0659193772

  24. mary singine on August 31, 2017 @ 11:02 AM

    Naomba mkopo wa 10000 kwa ajili ya biashara yangu

  25. Naomba mkopo

  26. Naomb mkop walaki sinta

  27. Naomba mnisaidie kiasi cha mkopo wa Tsh 30000 kwa ajili ya kuendeleza biashara yangu ya ushonaji wa cherehani
    Mawasiliano 0754028258

  28. idrisa s abdallah on September 7, 2017 @ 10:19 AM

    naomba mkopo wa shilling
    laki nane nikuze biashara yangu ntakua narejesha kila mwez
    i 800000/=

  29. Naomba mkopo wa kuendeleza biashara

  30. Esther M.Ng'hungubaji on September 13, 2017 @ 10:55 PM

    Naomba mkopo wa tsh.30000kwa ajili ya kukuza biashara yangu

  31. naombeni MKOPO asanteni

  32. Ninaomba mkopo wa Tsh 100000 nitarudisha baada ya mwezi nimalizie ada ya mtoto shule 0754327166

  33. Ninaomba mkopo wa milioni tano kwa ajili ya kuendeleza biashara yangu.Nitakuwa na uwezo wa kurudisha millioni moja kwa mwezi.ahsante 0788588686

  34. Maombi ya kila aina ya mikopo na msaada wa kifedha leo na kupokea mkopo wako ndani ya masaa 24 ijayo. Kwa habari zaidi, wasiliana na: worldfinance1@gmail.com

  35. kwa jina naitwa calivn nilikuwa nashida ya mkopo wa laki tisa kwahajili ya kukuza biashala yagu kwa sasa plz

  36. naomba mkopo ili niweze kuendeleza biashara yangu

  37. nahiji mkopo huu ili uniwezeshe nipanue au nikuze biashara yangu ya mtumba

  38. winne libuma on October 13, 2017 @ 11:31 AM

    Nahitaji mkopo Wa kuendeleza biashara yangu .tsh laki tano naishi dar es salaam.

  39. Naomba mkopo my no 0757581397

  40. kwamajina naitwa CHRISTIAN ALLY NKEMBO ,
    ninaishi MBEYA nikijana wa miaka 20, nifundi mzuri sana wa welding/, ninaomba mkopo wa shiringi milioni moja niongeze mtaji maana ninalengo la kufungua kiwanda kidogo, ndio malengoyangu, ‘kwani pesanilionayo sasa haitoshelezi ata ½ ya malengo
    NINAOMBA MSAADA WENU WA MKOPOO

  41. Stewart Martin on October 20, 2017 @ 12:34 PM

    Habari ya kazi
    Kwa majina naitwa Stewart R Martin najishughulisha na miradi ya kilimo hai na utunzaji wa mazingira. Naomba mkopo wa 3,000,000/= kwa ajili ya kuongeza uzalishaji wa zao la mbegu za CHIA. Marejesho ni baada ya miezi 3.
    Mawasiliano yangu ni 0752746068, 0655746067

  42. Habari ya kazi. Nilikuwa ninaomba makopo wa sh.200,000 kwa ajili ya kukamilisha usajili wa leseni ya stationary

  43. 0675222614

  44. naomba mkopo wa laki moja ili ni kuze biashara yangu. asante

  45. BUSHIRI juma on November 3, 2017 @ 10:25 PM

    Naomba mkopo wa lakitaku kwa ajiri ya kuendeleza biashara yangu ya grosari

  46. Mnatoa mkopo kwa vigezo VIP??naomba jibu tafadhal nahitaji mkopo wa tsh 50000

  47. Naitwa mwl.sunday kakutekeile, naomba mkopo wa laki 5 kulipia lesen yangu ya biashara nitarejesha mwez wa kwamya. mawasiliano0769632538

  48. mimi agnes mlowe naomba mkopo wa kuongeza biashara yangu

  49. jackob mwendamnofu on November 11, 2017 @ 7:11 PM

    Nahitaji mkopo nita wapata vp me namba yangu 0766739187

  50. Norasko chota on November 15, 2017 @ 3:08 PM

    Nahitaji mkopo namba yangu ni 0719021445 nawapataje?

  51. Ninaomba mkopo wa laki moja niongezee kwenye biashara yangu ya duka no. 0712934662

  52. Kwa ajili ya kujiendeleza ki biashara

  53. naombeni mkupo kama laki moja

  54. Mrs Gloria S on November 26, 2017 @ 2:55 PM

    GLORIA S LOAN COMPANY
    Je! Unatafuta mkopo? Tunatoa mikopo iliyoundwa ili kukidhi mahitaji yako ya kifedha na ya kibinafsi Mikopo ya biashara na mpango wa idhini ya idhini ya mkopo. Tunadaipa fedha kwa wale wanaohitaji msaada wa kifedha, tunatoa mikopo kwa watu ambao wana mkopo mbaya au wanahitaji pesa kulipa bili, kuwekeza katika biashara hii. Huna haja ya kuwa na wasiwasi, kwa sababu uko katika mahali pazuri, GLORIA S LOAN COMPANY kutoa mkopo kwa kiwango cha chini cha riba ya 2%, hivyo ikiwa unahitaji mkopo, nataka unagusana na GLORIA S LOAN COMPANYc gloriasloancompany @ gmail .com / Idadi Whataspp: + 1 (267) 527-9742
    MAFUNZO YA KAZI YA KAZI:
    1) Jina kamili: …………
    2) Jinsia: ……………..
    3) Umri: ……………………
    4) Nchi: ……………..
    5) Nambari ya Simu: ……..
    6) Ayubu: …………..
    7) Mapato: ……
    8) Kiasi cha Mkopo kinatakiwa: …..
    9) Muda wa mikopo: ……………
    10) Sababu ya mkopo: ………..
    11) Umeomba na kukataliwa? Ikiwa hivyo ……..

  55. Nataka nifanyie biashala

  56. 0757448004

  57. Dorothea Mulambo on December 3, 2017 @ 1:21 PM

    Naomba mkopo wa m3 kwa ajili ya kumalizia Nyumba yangu ya kupangisha nitalejesha kila mwisho wa mwezi

  58. Nahitaji mkopo wa milioni moja kwa muda wa miezi sita

  59. Victoria Elly on December 17, 2017 @ 11:09 AM

    Naomba mkopo niendeleze biashara yangu

  60. Mmnaomba mkopo nipo kigoma nambar 0753179906

  61. Naomba mnisaidie mkopo wa 1000000 ..naitaji kuendereza mtaji was kuuza nguo ,,,na niweze kununua baazi ya machine ya kupulizia ranging .magari,,,kwa sasa nimekwama ,naitaj msahada wenu.

  62. Naomba mkopo wa laki tano, kwa ajili ya dharura niliyoopata

  63. naomba mkopo

  64. nahitaji mkopo kwa matumizi binafsi

  65. CLETUS NDEKERO on January 10, 2018 @ 7:46 AM

    Naomba mkopo wa haraka nimlipie mwanangu ada

  66. khadija mwasota on January 11, 2018 @ 1:13 PM

    naomba mkopo wakuendeleza biashara yangu namba yangu0656127218

  67. Kinama jonas on January 11, 2018 @ 8:09 PM

    Naomba mkopo wa shilingi 100,000 kwa ajili ya kukuza biashara yangu

  68. Arushs

  69. Elihuruma mlay on January 21, 2018 @ 4:57 AM

    Naomba mkopo wa 50000 nipo Morogoro nataka niongezee kwenye biashara

  70. Naomba mkopoo wa shilng lak tano niwahi masomon.malipo nitakuwa narudisha kila wki 50000.asanten.

  71. John Zebedayo on January 21, 2018 @ 6:10 AM

    Naomba mkopo

  72. nahitaji kujua mahari ya mkopo

  73. Naomba mkopo

  74. Naomba mkopo wa kuendealezea biaahara y

  75. Naomba mkopo wa kuendealezea biaahara yangu

  76. kheri chamba on January 25, 2018 @ 8:54 PM

    naomba mkopo kwa ajili ya ujenzi wa nyumba

  77. rehema omary on January 29, 2018 @ 7:11 PM

    naomba mkopo wa laki tano

  78. Annamary exuperius on February 1, 2018 @ 3:49 PM

    Nahitaji mkopo wa biashara

  79. Mbagala

  80. Naombamkopawa laki mbili mladi wa Biashara

  81. need a loan for commential activities

  82. Emmanuel John on February 13, 2018 @ 7:01 AM

    Naomba mkopo kwa ajili ya Kukuza biashara

  83. charissa Luther on February 13, 2018 @ 2:12 PM

    hello.
    Je! Umekataa mkopo kwa Kampuni ya Mikopo ya bandia, Je unahitaji Mkopo wa Haraka kulipa Bili yako, Je, unahitaji mikopo isiyo na uhakika, Je! Unatafuta mkopo wa biashara? mkopo wa nyumba, mkopo wa gari, mkopo wa mwanafunzi, mkopo wa kuimarisha madeni, mji mkuu wa mradi, nk …. tumefungua fursa ya kifedha Kufadhili kwa wafanyabiashara na watu binafsi kwa kiwango cha chini na cha bei nafuu cha asilimia 2%. ikiwa una nia ya kuchukua mkopo wa haraka? Tafadhali wasiliana nasi leo kupitia E-mail: (charissaluther767@gmail.com) kupitia WhatsApp 004915214185076 na kupata mkopo wako leo.

  84. emmanueli zuberi simba on February 15, 2018 @ 9:27 PM

    biashara
    yangu

  85. Naombeni mkokopo kwajili ya biashara sh 50000 na riba shngapi

Leave a Reply

To inquire about this ad listing, complete the form below to send a message to the ad poster.

Information about the ad poster

  • Listed by: uwekezaji
  • Member Since: December 19, 2016

Other items listed by uwekezaji

  • No other ads by this poster found.
Latest items listed by uwekezaji »

LONELY HEARTS

NEW in DAR! Look for other people like you...Submit your personal profile by clicking here